2 Core

จำหน่าย สายไฟเบอร์ออฟติก เข้าหัวสำเร็จรูป (Fiber Optic Assembly Cable FTTH) 2 คอร์ ความยาวตั้งแต่ 100 - 1000 เมตร สาย Outdoor มีสลิง ใช้คอร์ไฟเบอร์ (Core Fiber) ชนิด G657A 

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 200 เมตร คุณสมบัติ ชนิดสา..

1,250 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป Single mode 2 Core เข้าหัว SC-SC Outdoor มีสลิง สำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 30..

1,600 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก เข้าหัว SC สำเร็จ 2 คอร์ 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 เข้าหัว SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน ยาว 500 เมตร มีสลิง คุณสมบัติ ชนิดสายSingle ..

2,100 บาท

แสดง 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017