LC/UPC-LC/UPC DX G.657A1 3.0mm - LSZH 1 เมตร

LC/UPC-LC/UPC DX G.657A1 3.0mm - LSZH 1 เมตร
  • 90 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: LCUPC-DX-31
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด LC/UPC to LC/UPC Duplex (สายคู่) ยี่ห้อ PENGUIN เส้นใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type LC/UPC-LC/UPC (Duplex)
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 3.0±0.1
Cable Length 1 M
อัตราการสูญเสีย ดูที่ฉลาก

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019