หัวต่อไฟเบอร์ออฟติก ADAPTER

จำหน่ายอุปกรณ์งานไฟเบอร์ออฟติก หัวต่อ ข้อต่อ Adapter ต่างๆ ปลีก-ส่ง

FC/APC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) FC/APC แบบหัวกลม สำหรับใช้เชื่อมสายไฟเบอร์ออฟติกชน..

15 บาท

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วัสดุโหละ ..

15 บาท

LC Multimode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด (Multimode Fiber Optic Adapter) LC Duplex with Flange สำหรับเชื่อม..

20 บาท

LC Multimode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 25)

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด (Multimode Fiber Optic Adapter) LC Duplex with Flange สำหรับเชื่อม..

490 บาท

LC(Female) - ST(Male) 50/125 MM (Hybrid Adapter)

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC to ST 50/125 MM ใช้สำหรับเชื่อมต..

180 บาท

LC/APC (Female) to SC/APC (Male) SM-9/125 Hybrid Adapter

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC-LC/APC ใช้สำหรับเชื่อมต่อ Connect..

140 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า loss <0.3db ..

150 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

20 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang) แพ๊ก 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

490 บาท

SC (Female) to FC (Male) UPC ADAPTER

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC (Female) to FC/UPC (Male) SM 9/125 สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เ..

280 บาท

SC (Female) to ST (Male) Hybrid Adapter (UPC)

หัวต่อ หัวแปลง ไฟเบอร์ออฟติก SC (Feale) to ST (Male) ใช้แปลงเพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออ..

220 บาท

SC Duplex OM4 Fiber Optic Adapter With Flange

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ( Multimode Fiber Optic Adapter) SC Duplex with Flange สำหรับเชื่อมต่อส..

20 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 42 รายการ (4 หน้า)
PIGGABIT © 2019