PLC Splitter

ไฟเบอร์ออฟติก PLC BOX & PLC SPLITTER กล่องใส่ SPLITTER แยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ขายส่ง ราคาถูกที่สุด

1X2 PLC SPLITTER SC/APC G.657A1 0.9mm

PLC Splitter SC/APC แบบ 1 x 2 สำหรับใช้แยกสัญญาณแสงออกเป็น 2 ทาง การนำไปประยุคใช้งาน △ งานโทรค..

250 บาท

1X4 PLC SPLITTER SC/APC G.657A1 0.9mm

PLC Splitter SC/APC แบบ 1 x 4 สำหรับใช้แยกสัญญาณแสงออกเป็น 4 ทาง การนำไปประยุคใช้งาน ..

480 บาท

PLC SPLITTER 1X2 (SC/UPC)

ไฟเบอร์ออปติก PLC SPLITTER 1X2 (SC/UPC) อุปกรณ์แยกแสง (กระจายแสง) SPLITTER เข้า 1 ออก 2..

180 บาท

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x16&nb..

690 บาท

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC Ratio 50:50 ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passiv..

210 บาท

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x4&nbs..

260 บาท

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC ใช้แบ่งย่านความถี่สัญญาณแสงในงาน Passive Optical 1x..

340 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1:4

PLC Splitter อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติกในระบบ Passive ทำงานร่วมกับอุปกรณ์ในระบบ Passive Optica..

200 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x16&nb..

690 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC Ratio 50:50 ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passiv..

210 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x4&nbs..

260 บาท

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 (Mini Module) 0.9mm

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/UPC ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1x8&nbs..

360 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019