Patch Cord SM [simplex]

สายแพทคอร์ดไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic Single Mode 9/125 uM (OS2) แบบ Single Fiber (Simplex) สายสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายอ่อน สำหรับภายใน ให้ตัวง่าย

Drop Cable Patch Cord SC/APC-SC/APC 2.0*3.0mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Drop Cable 2.0*3.0mm (Flat) ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng membe..

55 บาท

Drop Cable Patch Cord SC/UPC-SC/UPC 2.0*3.0mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Drop Cable 2.0*3.0mm (Flat) ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng membe..

55 บาท

FC/UPC-LC/UPC Patch Cord Simplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Cable หัวคอนเน็กเตอร์แบบ FC/UPC - LC/UPC Simplex OS2/G.657A1 ขนาดเส..

65 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

60 บาท

LC to LC Simplex Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด S..

70 บาท

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

50 บาท

LC/APC - LC/APC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

65 บาท

LC/APC - LC/UPC SX Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อ LC/APC to LC/UPC Simplex (สายเดี่ยว) ยี่ห้..

50 บาท

LC/UPC - LC/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC/UPC ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm, Single Mode G657A1 ฉนวน LSZH ..

50 บาท

LC/UPC-ST/UPC SX PATCH CORD G.657A1 3.0mm-LSZH 1M

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode หัวเชื่อมต่อชนิด LC/UPC to ST/UPC Simplex ยี่ห้อ PENGUI..

50 บาท

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

60 บาท

SC to LC Simplex Single Mode 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 15 เมตร แบบสายเดี่ยว (Si..

140 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 34 รายการ (3 หน้า)
PIGGABIT © 2019