FAST Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic แบบ Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP CABLE (สายไฟเบอร์ชนิดแบน)

LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน และ 0.9mm)

LC/APC Fast Connector (สำหรับสายแบน) หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC รูปแบบการเชื่อมต่อ Fast Connector (เชื..

55 บาท 65 บาท

LC/UPC Fast Connector (สำหรับสายแบน และ 0.9mm)

LC/UPC Fast Connector (สำหรับสายแบน) หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC รูปแบบการเชื่อมต่อ Fast Connector (เชื..

55 บาท 65 บาท

LC/UPC Single-mode Fast Connector 0.9mm

Fiber Optic Fast Connector LC Single-mode 9/125um รองรับขนาดสาย 0.9mm   Fiber Typ..

45 บาท

SC/APC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC) Standard

SC/APC Fast Connector หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Splice Single Mode สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Dr..

190 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

200 บาท 210 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/UPC รุ่น 8502 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/UPC รุ่น 8502 แบบกิ๊บ ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลดท..

250 บาท

FIBER FAST CONNECTO SC/APC รุ่น 601 (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FTTH FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 601 แบบฝาเปิด ผ่านการตรวจสอบคุณภาพ 100% มั่นใจค่าลด..

210 บาท

FC/UPC Fiber Optic Fast Connector (Pack 10 PC)

หัวไฟเบอร์ออฟติก Single mode FC/UPC Fast Connector แพ๊ค 10 หัว ค่า Loss <0.5 dB ยี่ห้อ PENGUIN..

250 บาท

แสดง 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019