F.O Adapter

F.O Adapter

Fiber Optic Adapter หัวต่อ Coupler ตัวกลางสำหรับเชื่อมต่อ หัวต่อ Connector ของหัวไฟเบอร์ออฟติกเข้าด้วยกัน SC,LC,FC,ST,MPO

FC to FC Single-mode Simplex Square (โลหะ)

หัวต่อ Coupler Fiber Optic FC to FC Single-mode แบบเหลี่ยม สำหรับเชื่อมต่อหัว Fiber Connector FC เข้..

11 บาท 12 บาท

FC/APC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Connector) FC/APC แบบหัวกลม สำหรับใช้เชื่อมสายไฟเบอร์ออฟติกชน..

10 บาท

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วัสดุโหละ ..

10 บาท

LC Multimode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด (Multimode Fiber Optic Adapter) LC Duplex with Flange สำหรับเชื่อม..

20 บาท

LC Multimode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange (Pack 25)

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด (Multimode Fiber Optic Adapter) LC Duplex with Flange สำหรับเชื่อม..

490 บาท

LC/APC Duplex Fiber Adapter (noFlange) 25PC

PRODUCT NAME : LC/APC to LC/APC Duplex Fiber Optic Adapter APPLICATIONS · CATV · Active device..

425 บาท

LC/APC Duplex Fiber Adapter (Without Flange)

PRODUCT NAME : LC/APC to LC/APC Duplex Fiber Optic Adapter APPLICATIONS · CATV · Active device..

19 บาท 25 บาท

LC/APC Single mode Duplex Fiber Optic Adapter With Flange

ตัวต่อไฟเบอร์ออฟติก Single-mode LC/APC แบบมีปีก (Flange) สำหรับเชื่อมต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก Connector เ..

19 บาท 25 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

19 บาท

LC/UPC ADAPTER DX-SM (Blue no Flang) แพ๊ค 25 ชิ้น

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex no Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว L..

455 บาท 470 บาท

LC/UPC Duplex Adapter (Flange)

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง LC/UPC Single Mode แบบ Duplex Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว LC เ..

19 บาท

LC/UPC Duplex Adapter (Flange) 25 PCs

หัวต่อข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Single Mode แบบ Duplex Flange (สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหั..

455 บาท 470 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 37 รายการ (4 หน้า)
PIGGABIT © 2019