ลดทอนสัญญาณแสง

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Attenuator

FC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาดเคลื่อ..

130 บาท

FC/UPC CUBIC Attenuator Adapter ลดทอนแสง (Female)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) FC/UPC แบบเหลี่ยม ตัวเมีย 0dB - 20dB สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความ..

70 บาท

FC/UPC Male/Female ATTENUATOR ADAPTER ลดทอนสัญญาณ 1dB-20dB (เลือก)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) FC/UPC 0dB 1dB 2dB 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB 20dB สำหรับงานไฟเบอร์ออ..

125 บาท

LC/APC ADAPTER (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC APC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติก Attenuator 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB 20dB LC Attenuator ..

100 บาท

LC/UPC attenuator (Male & Female) ลดทอนสัญญาณแสง

LC UPC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติก Attenuator 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB 20dB LC Attenuator ..

95 บาท

SC/APC ADAPTER ลดทอนสัญญาณแสง (Male & Female)

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/APC Female to male สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาดเคลื่อ..

135 บาท 170 บาท

SC/UPC Attenuator Adapter (Male & Female) ลดทอนแสง

Adapter ลดทอนสัญญาณแสง (ATTENUATOR) SC/UPC Female to male 0dB - 20dB สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก ความคลาด..

135 บาท

แสดง 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019