อุปกรณ์เชื่อมต่อ

อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก

หัวต่อ SC-FC

หัวต่อ Connector Fiber Optic SC-FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อสาย Patch Coord ที่ตัวสายต่างชนิดกัน ..

17 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า loss <0.3db ..

120 บาท

LC/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC to LC/UPC Single Mode สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC ..

180 บาท 250 บาท

Mechanical Splice (สไปร์เย็น) อุปกรณ์ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก

Mechanical Splice อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกเข้าด้วยกันแทนการ Fusion Splice ลักษณะเป็นกา..

30 บาท

SC-ST ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ (Carrier Grade)

หัวต่อ ข้อต่อ หัวไฟเบอร์ออฟติก SC-ST เกรดมาตรฐานการสื่อสาร (Carrier Grade) วัสดุทำจากโลหะ ..

30 บาท 45 บาท

ST/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวต่อแปลง ไฟเบอร์ออฟติก Hybrid Adapter SC (Feale) to ST (Male) ใช้แปลงเพื่อเชื่อมต่ออุปกร..

190 บาท 220 บาท

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับสาย 4 คอร์

อุปกรณ์สำหรับแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH ตลับแยกสาย แบบ 4 คอร์ ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออ..

30 บาท

FC Bare Fiber Adapter แบบกลม

Bare Fiber Adapter หัว FC แบบกลม สำหรับทดสอบเส้นใยแก้วนำแสงกับอุปกรณ์ทดสอบอื่นๆ โดยไม่ต้องเข้าหัว Co..

320 บาท

FC/UPC (Male) to LC/UPC (Female) 9/125um Hybrid Adapter

FC (Male) to LC (Female) UPC ADAPTER หัวแปลง FC เป็น LC สำหรับเครื่องวัดแสง POWER METER ปากกายิงแสง ..

100 บาท

LC/UPC (Male) to FC/UPC (Female) 9/125uM Hybrid Adapter

Hybrid Adapter LC/UPC (Male) - FC/UPC (Female) หัวแปลงชนิด Single-mode 9/125 สำหรับแปลงรูปแบบการเชื่..

220 บาท

SC/UPC BARE FIBER ADAPTER

Bare Fiber Optical Adapter ชนิดหัว SC/UPC เป็นหัวคอนเน็คเตอร์แบบ Quick ใช้สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติ..

350 บาท

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับ FTTH FLAT CABLE

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH แบบสายแบน (FLAT CABLE) 4 คอร์ สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก ออกจากสายเพื่อใ..

45 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019