สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/UPC DUPLEX ม้วน 40 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/UPC DUPLEX ม้วน 40 เมตร
  • 460 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-2F40UPC
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรับแขวนเสาไฟ แบบลวดกลม (Solid Stell Wire) 1 เส้น ยี่ห้อ PENGUIN OUTDOOR FTTH DROP CABLE 2 CORE ใยแก้ว G.657A1 (YOFC) โค้งงอได้ดี Streng member FRP (Non-metallic String Member) ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ
Brand PENGUIN OPTICAL
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Zero Dispersion Slope ≤ 0.092 ps/nm2.km
Zero Dispersion Wavelength 1300nm ~ 1324nm
Fiber Core 2 Core
Fiber Color Blue, Orange
Messenger Wire 1.0mm Solid Steel Wire - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 40 M

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

ป้ายกำกับ: สายไฟเบอร์ 2 คอร์ สลิง

PIGGABIT © 2019