สายสำเร็จ 2 CORE

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP CABLE 2F (2 CORE) ยี่ห้อ PENGUIN สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน ชนิด ซิงเกิลโหมด (SINGLE MODE) ใช้เส้นใยไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ YOFC ขนาด 9/125 ไมครอน เรียงสีคอร์ไฟเบอร์ออฟติกมาตรฐาน TIA-598-A ตัวสายเลือกวัสดุสำหรับ Streng Member เป็นเส้นใยไฟเบอร์เรซิน FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟฟ้า (Non-metallic String Member) เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ และที่สำคัญเราได้คัดคุณภาพเส้นลวดสลิงสำหรับติดตั้งแขวน (Self Support) แบบ Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire ขนาด 0.40 * 7 เส้น ตีเกลียวกันซึ่งเสริมความแข็งแรงเพิ่มขึ้นแต่ยังคงการให้ตัวได้ดีของสาย มีความยาวให้เลือก ทุกขนาด 10,20,30,40,50,60,70,80,90,100,150,200,250,300,350,400,450,500,550,600,650,1000 เมตร หรือระบุความยาวที่ต้องการ ส่วนหัวคอนเน็คเตอร์ มีให้เลือก SC/UPC,SC/APC,FC/UPC

การโค้งงอของสาย

  • G.657A1 minimum bending radius 10mm

Specification คลิกที่นี่ ใบรับรองมาตรฐานการผลิต คลิกที่นี่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

700 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 150 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

850 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 200 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,000 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 250 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 300 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,400 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 300 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน ยาว 300 เมตร ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัว..

1,450 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE SC/UPC ม้วน 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,600 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 350 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน ยาว 350 เมตร ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัว..

1,650 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/UPC ม้วน 400 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE เข้าหัว SC/PC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self s..

1,750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 400 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน สามารถใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) สำหรั..

1,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติกเข้าหัวสำเร็จ 2 คอร์ ยาว 450 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ แบรนด์ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 450 เมตร G657A1 / FRP-..

1,890 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 450 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน ยาว 450 เมตร ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัว..

1,940 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 16 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2019