สายสำเร็จ 4 CORE

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP CABLE 4F (4 CORE) ยี่ห้อ PENGUIN สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน ชนิด ซิงเกิลโหมด (SINGLE MODE) ใช้เส้นใยไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ YOFC ขนาด 9/125 ไมครอน เรียงสีคอร์ไฟเบอร์ออฟติกมาตรฐาน TIA-598-A ตัวสายเลือกวัสดุสำหรับ Streng Member เป็นเส้นใยไฟเบอร์เรซิน FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟฟ้า (Non-metallic String Member) เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ และที่สำคัญเราได้คัดคุณภาพเส้นลวดสลิงสำหรับติดตั้งแขวน (Self Support) แบบ Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire ขนาด 0.40 * 7 เส้น ตีเกลียวกันซึ่งเสริมความแข็งแรงเพิ่มขึ้นแต่ยังคงการให้ตัวได้ดีของสาย มีความยาวให้เลือก ทุกขนาด 10,20,30,40,50,60,70,80,90,100,150,200,250,300,350,400,450,500,550,600,650,1000 เมตร หรือระบุความยาวที่ต้องการ ส่วนหัวคอนเน็คเตอร์ มีให้เลือก SC/UPC,SC/APC,FC/UPC

การโค้งงอของสาย

  • G.657A1 minimum bending radius 10mm

Specification คลิกที่นี่ ใบรับรองมาตรฐานการผลิต คลิกที่นี่

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ เข้าหัว SC/PC ม้วน 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ Fiber Optic Outdoor Drop Cable Single Mode เข้าหัว SC/PC ..

990 บาท

OUTDOOR DROP CABLE 4 CORE G.657A1/FRP-LSZH - 150M

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC ยาว 150 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีล..

1,150 บาท

OUTDOOR DROP CABLE 4 CORE G.657A1/FRP-LSZH - 200M

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC ยาว 200 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน&nbs..

1,300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน ม..

1,550 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 300 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 300 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดส..

1,700 บาท

แสดง 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019