สายสำเร็จ 1 CORE

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH DROP CABLE 1F (1 CORE) ยี่ห้อ PENGUIN สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน ชนิด ซิงเกิลโหมด (SINGLE MODE) ใช้เส้นใยไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ YOFC ขนาด 9/125 ไมครอน เรียงสีคอร์ไฟเบอร์ออฟติกมาตรฐาน TIA-598-A ตัวสายเลือกวัสดุสำหรับ Streng Member เป็นเส้นใยไฟเบอร์เรซิน FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟฟ้า (Non-metallic String Member) เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ และที่สำคัญเราได้คัดคุณภาพเส้นลวดสลิงสำหรับติดตั้งแขวน (Self Support) แบบ Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire ขนาด 0.40 * 7 เส้น ตีเกลียวกันซึ่งเสริมความแข็งแรงเพิ่มขึ้นแต่ยังคงการให้ตัวได้ดีของสาย มีความยาวให้เลือก ทุกขนาด 10,20,30,40,50,60,70,80,90,100,150,200,250,300,350,400,450,500,550,600,650,1000 เมตร หรือระบุความยาวที่ต้องการ ส่วนหัวคอนเน็คเตอร์ มีให้เลือก SC/UPC,SC/APC,FC/UPC

การโค้งงอของสาย

  • G.657A1 minimum bending radius 10mm

Specification คลิกที่นี่ ใบรับรองมาตรฐานการผลิต คลิกที่นี่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 30 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

250 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 40 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จพร้อมใช้งาน มีลวดสล..

280 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 60 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จ พร้อมใช้งาน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดก..

330 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 75 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

360 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 80 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

380 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 80 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร เข้าหัว SC-UPC / SC-UPC สำเร็จใช้สำหรับเชื่อมต่อกับ..

380 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC สำเร็จรูป ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Sel..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป ยาว 100 เมตร คุณสมบัติหลัก วัสดุ..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว FC/UPC ม้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว FC/UPC สำเร็จ ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวด..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ 120 เมตร SC/UPC มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป ยาว 120 เมตร คุณสมบัติหลัก วัสดุ..

530 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 140 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จพร้อมใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Se..

575 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 29 รายการ (3 หน้า)
PIGGABIT © 2019