สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 140 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE PENGUIN เข้าหัว SC/UPC ม้วน 140 เมตร มีสลิง
  • 575 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-1FSCU-140
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จพร้อมใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดกลม (Solid) 1mm*1 เส้น ยี่ห้อ PENGUIN ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC - SC/UPC
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Fiber Color Blue
Messenger Wire Solid 1mm * 1
Strength Member FRP
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 140 M

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019