สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 20 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 20 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)
  • 145 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-1F20APC
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 20 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก Single mode 1 คอร์ เข้าหัว SC/APC สำเร็จพร้อมใช้งาน ตัวสายมีสลิง สามารถติดตั้งแขวนเสา ใช้ได้ทั้ง ภายนอก และภายใน (OUTDOOR/INDOOR) ตัวสายใช้ลวดสลิงแบบฝอย 0.4*7 เส้น ให้ตัวได้ดี ติดตั้งภายในได้ง่าย โค้งงอได้ดี เดินสายได้สะดวกมากๆ
 
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/APC - SC/APC
Cable Type INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Fiber Color Blue
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 20 M

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: สายไฟเบอร์ออฟติก APC

PIGGABIT © 2019