SC/UPC - SC/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 15 เมตร

SC/UPC - SC/UPC Patch Cord 3.0mm G.657A1-LSZH 15 เมตร
  • 170 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: SCUPC-SX-315
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

SC/UPC - SC/UPC Patch Cord 3.0mm ฉนวนแบบ LSZH (Low Smoke Zero Halogen)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single mode (9/125uM) หัวเชื่อมต่อชนิด SC/UPC to SC/UPC ขนาดสาย 3.0มิลลิเมตร เปลือกฉนวนหุ้มแบบ LSZH เกิดควันน้อยกรณีมีการติดไฟ
Brand PENGUIN OPTICAL
Product SC/UPC-SC/UPC SX Patch Cord
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber type G.657A1
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 3.0±0.1
Cable Length On Label
Insertion Loss / Return Loss (dB) On label

 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: SC/UPC PATCH CORD

PIGGABIT © 2019