สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร มีสลิง ยี่ห้อ PENGUIN
  • 1,550 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-4F250SW
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

  สินค้าหมดชั่วคราว
สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ SC/UPC โลไม้ 250 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN ใช้งานภายนอก และ ภายใน มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Standed) 0.4mm*7 เส้น ให้ตัวได้ดีกว่าลวดชนิดกลม (Solid) ยี่ห้อ PENGUIN ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 4F
Fiber Color Blue, Orange, Green, Brow
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 250 M
Atten & Loss On Label
ข้อควรระวัง
  • ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
  • ห้ามดึงบริเวณกล่องแยกสาย

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019