สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย)
  • 750 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-2F100APC
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

  สินค้าหมดชั่วคราว
สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/APC พร้อมใช้งาน ยาว 100 เมตร ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพราะตัวสาย มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire) 0.40 * 7 เส้น ให้ตัวได้ดี ยี่ห้อ PENGUIN OUTDOOR FTTH DROP CABLE 2 CORE ใยแก้ว G.657A1 (YOFC) โค้งงอได้ดี Streng member FRP (Non-metallic String Member) ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ
Brand PENGUIN OPTICAL
Type OUTDOOR FTTH DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Zero Dispersion Slope ≤ 0.092 ps/nm2.km
Zero Dispersion Wavelength 1300nm ~ 1324nm
Fiber Core 2 Core
Fiber Color Blue, Orange
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 100 M
สายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ PENGUIN

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019