ชุดเชื่อมต่อ Lan 1*1 100/1000 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single Core (WDM) ระยะ 250 เมตร

ชุดเชื่อมต่อ Lan 1*1 100/1000 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single Core (WDM) ระยะ 250 เมตร
  • 1,680 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-GS20-250S
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

ชุดสายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire ให้ตัวได้ดีกว่าลวดกลม ยี่ห้อ PENGUIN ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC - SC/UPC
Type FTTH OUTDOOR DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1F (1 CORE)
Messenger Wire 1.20mm (0.410mm x 7 Root) Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 250 M
Media Converter 100/1000 Mbps.
Media Converter Type Single Mode / Single Fiber (WDM)
Media Converter Distance 20KM
TX Power : -9 to -3 dBm
RX Sensivity : <-22 dBm


*** รับประกัน 1 ปี (Power Adapter 6 เดือน)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019