สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 400 เมตร มีสลิง
  • 1,550 บาท
  • รหัสสินค้า: PENGUIN-1C400S
  • สถานะสต๊อก: 1

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 400 เมตร ใช้คอร์ไฟเบอร์ G.657A1 / FRP-LSZH

คุณสมบัติ

ชนิดสาย SINGLE MODE / G.657A1 / FRP / LSZH
จำนวนคอร์ 1 CORE
สายใช้ภายนอก มีสลิง (รองรับแรงดึง 45 กิโลกรัม)
ความยาวสาย 400 เมตร
ชนิดหัวเชื่อมต่อ SC/UPC
อัตราการสูญเสียสัญญาณ น้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2017