สายสำเร็จ 1 CORE

สายไฟเบอร์ออฟติกเข้าหัวสำเร็จ FTTH DROP CABLE 1 CORE ยี่ห้อ PENGUIN สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จ พร้อมใช้งาน ชนิด ซิงเกิลโหมด (SINGLE MODE) ใช้เส้นใยไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ YOFC ขนาด 9/125 ไมครอน เรียงสีคอร์ไฟเบอร์ออฟติกมาตรฐาน TIA-598-A ตัวสายเลือกวัสดุสำหรับ Strength Member เป็นเส้นใยไฟเบอร์เรซิน FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟฟ้า (Non-metallic Strength Member) เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีมีการติดไฟ และที่สำคัญเราได้คัดคุณภาพเส้นลวดสลิงสำหรับติดตั้งแขวน (Self Support) แบบ Galvanized Steel Wire Stands - Messenger Wire ขนาด 0.40 * 7 เส้น ตีเกลียวกันซึ่งเสริมความแข็งแรงเพิ่มขึ้นแต่ยังคงการให้ตัวได้ดีของสาย มีความยาวให้เลือก ทุกขนาด 10,20,30,40,50,60,70,80,90,100,150,200,250,300,350,400,450,500,550,600,650,700,750 เมตร มีให้เลือก SC/UPC,SC/APC,FC/UPC

การโค้งงอของสาย

  • G.657A1 minimum bending radius 10mm

Specification คลิกที่นี่ ใบรับรองมาตรฐานการผลิต คลิกที่นี่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 10 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 10 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7) สายไฟเบอร์ออฟติก Single mode (9/..

95 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 20 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ยาว 20 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7) สายไฟเบอร์ออฟติก Single mode 1 ค..

145 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 30 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC (หัวสีฟ้า) ใช้งานได้ทั้งภายน..

190 บาท 200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 30 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ท..

200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ยาว 50 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC (หัวสีฟ้า) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใ..

300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 50 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภา..

300 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 80 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC (หัวสีฟ้า) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใ..

380 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 80 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภา..

380 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน เพร..

450 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/APC ม้วน 100 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติก INDOOR / OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/APC (หัวสีเขียว) ใช้งานได้ทั้งภา..

450 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 150 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

560 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE เข้าหัว SC/UPC ม้วน 200 เมตร (สลิงฝอย 0.4*7)

สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดฝอย (Galvanized Steel Wire Stands - Mess..

650 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 24 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2019