PoE Fiber Switch

แหล่งรวมอุปกรณ์จ่ายไฟผ่านสายแลนพร้อม UP Link ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก (SFP Slot) รองรับมาตรฐาน POE 802.3af, 802.3at สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่รองรับ POE เช่น กล้องวงจรปิด, Access Point

4 PoE 10/100 + 2 Gigabit Uplink ( 1 LAN / 1 SFP)

PoE  Network Switch 4 Port 10/100 + 2 Gigabit Uplink ( 1 RJ45 10/100/1000 + 1 SFP) เน็ตเวิร์คส..

1,050 บาท

8 PoE Switch 10/100 + 10/100/1000 RJ45 + 1 SFP 1.25 (DH-PFS3110-8ET-96)

PoE Switch 10/100 + 2 Port Uplink 10/100/1000 ( 1 RJ45 10/100/1000 + 1 SFP 1.25G) รองรับฟังชั่นก์ จ่..

2,350 บาท

Full Gigabit 4 PoE Switch + 1 Fiber TX1550/RX1310 - 20KM

Gigabit PoE Switch 4 port + 1 Fiber 1.25G (TX1310/RX1550) Uplink 20 กิโลเมตร อุปกรณ์จ่ายไฟพร้อมสายแล..

1,490 บาท

POE Splitter 10/100/1000 802.3af (ปรับ Volt ได้)

POE SPLITTER อุปกรณ์แแปลง POE จาก POE Switch ออกเป็น Lan และ DC ใช้กับกล้องที่ไม่รองรับ POE แต่ Syst..

680 บาท

ชุดอุปกรณ์ POE 4 ช่อง TP-LINK เชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์ออกติก Single Mode 20KM

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Gigabit 4 POE (57W) Fiber Optic Switch ยี่ห้อ TP-Link ระยะทางสัญญาณไฟเบอร..

2,450 บาท

แสดง 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019