Gigabit Media 1*4 Single Fiber (WDM) + สายไฟเบอร์ออฟติก 150 เมตร

Gigabit Media 1*4 Single Fiber (WDM) + สายไฟเบอร์ออฟติก 150 เมตร
  • 1,810 บาท
  • รหัสสินค้า: MCG-3-150S
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

ชุดเชื่อมต่อ Network Lan 100/1000 (Gigabit Media Converter) 1*4 ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก OUTDOOR FTTH DROP CABLE 1 CORE เข้าหัว SC/UPC สำเร็จพร้อมใช้งานภายนอก มีลวดสลิง (Self support) แบบลวดกลม (Solid) 1mm*1 เส้น ยี่ห้อ PENGUIN ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควันกรณีมีการติดไฟ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/UPC - SC/UPC
Type FTTH OUTDOOR DROP CABLE
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core 1 Core
Messenger Wire Solid 1mm * 1
Strength Member FRP
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 150 M
Media Converter 100/1000 Mbps.
Media Converter Type Single Mode / Single Fiber (WDM)
Media Converter Distance 3KM
TX Power : -9 to -3 dBm RX Sensivity : <-22 dBm

*** รับประกัน 1 ปี (Power Adapter 6 เดือน)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha
PIGGABIT © 2019